செவ்வாய், ஜனவரி 19, 2021

tamilnadu

மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி மற்றும் மதச்சார்பற்ற முற்போக்கு கூட்டணி வேட்பாளர்களை ஆதரித்து சிபிஐ(எம்) தலைவர்கள் பிரச்சாரம்

ஜி.ராமகிருஷ்ணன் - அரசியல் தலைமைக்குழு உறுப்பினர்

29-3-2019 வடசென்னை நாடாளுமன்ற தொகுதி

30-3-2019 கோவை நாடாளுமன்ற தொகுதி

31-3-2019 கோவை நாடாளுமன்ற தொகுதி

1-4-2019 கள்ளக்குறிச்சி&விழுப்புரம் நாடாளுமன்றத்தொகுதிகள் 

2-4-2019 பெரம்பலூர் நாடாளுமன்ற தொகுதி (குளித்தலை)

6-4-2019 நீலகிரி நாடாளுமன்ற தொகுதி (குன்னூர்)


கே. பாலகிருஷ்ணன்- மாநிலச் செயலாளர்

1-4-2019 நாகை நாடாளுமன்ற தொகுதி, 

திருவாரூர் சட்டமன்ற தொகுதி

2-4-2019 மயிலாடுதுறை நாடாளுமன்ற தொகுதி

3-4-2019 பெரம்பலூர் & சிதம்பரம்(அரியலூர்)  நாடாளுமன்றத்தொகுதிகள்

4-4-2019 கடலூர் நாடாளுமன்ற தொகுதி

5-4-2019 திருப்பெரும்புதூர் நாடாளுமன்ற தொகுதி(தாம்பரம்)


டி.கே.ரங்கராஜன் - மத்தியக்குழு உறுப்பினர்

29-3-2019 சென்னை

31-3-2019 வடசென்னை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

1-4-2019 சென்னை

2-4-2019 கோவை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

3-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

4-4-2019 விருதுநகர் நாடாளுமன்றத்தொகுதி

5-4-2019 தூத்துக்குடி நாடாளுமன்றத்தொகுதி

6-4-2019 தூத்துக்குடி நாடாளுமன்றத்தொகுதி

7-4-2019 சிவகங்கை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

8-4-2019 சென்னை

9-4-2019 கோவை 


ஏ.கே.பத்மநாபன் - மத்தியக்குழு உறுப்பினர்

4-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

5-4-2019 திருப்பூர் நாடாளுமன்றத்தொகுதி

9-4-2019 கோவை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

10-4-2019 கோவை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

11-4-2019 கோவை நாடாளுமன்றத்தொகுதி


அ.சவுந்தரராசன் - மத்தியக்குழு உறுப்பினர்

30-3- 2019 கோவை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

31-3-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

1-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

3-4-2019 திருவள்ளூர் நாடாளுமன்றத்தொகுதி

5-4-2019 மத்திய சென்னை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

8-4-2019 கிருஷ்ணகிரி நாடாளுமன்றத்தொகுதி


உ.வாசுகி - மத்தியக்குழு உறுப்பினர்

29-3-2019 தஞ்சாவூர் நாடாளுமன்றத்தொகுதி

1-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

2-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

3-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

4-4-2019 தூத்துக்குடி நாடாளுமன்றத்தொகுதி

5-4-2019 தூத்துக்குடி நாடாளுமன்றத்தொகுதி

6-4-2019 கடலூர் நாடாளுமன்றத்தொகுதி


சுதா சுந்தரராமன் - மத்தியக்குழு உறுப்பினர்

1-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

2-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி


கே.பாலபாரதி - மாநிலக்குழு உறுப்பினர்

4-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

6-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

7-4-2019 மதுரை நாடாளுமன்றத்தொகுதி

;