விழுப்புரம்;                                                                                                                                                                                 மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர்களாக கே.கலியன், ஆர். ராமமூர்த்தி, பி. குமார், ஏ. கோதண்டம், வீ. ராதாகிருஷ்ணன், எஸ். கீதா, எஸ். முத்துக்குமரன், ஏ. சங்கரன், ஆர். மூர்த்தி, ஜி. ராஜேந்திரன், மாவட்டக் குழு உறுப்பினர்களாக எஸ்.நெடுஞ்சேரலாதன், ஏ. ராஜீவ்காந்தி, ஆர். தண்டபாணி, வி. கிருஷ்ணராஜ், டி. ராமதாஸ், கே. குப்புசாமி, ஏ. கிருஷ்ணமூர்த்தி, எம். புருஷோத்தமன், என். பழனி, கே. வீரமணி, கே. சுந்தரமூர்த்தி, ஆர். கண்ணப்பன், கே. அம்பிகாபதி, வி. அர்ச்சுனன், சே. அறிவழகன், எஸ். சித்ரா, பி. சௌந்தரராஜன், டி. முருகன்,ஏ.நாகராஜன், ஆர்.டி. முருகன், பி. சிவராமன், கே.பி. யுவராஜ், எம்.கே. முருகன், எஸ். நீலா ஆகியோர் தேர்வு செய்யப்பட்டனர்.

Leave A Reply

%d bloggers like this: